O túmulo está vazio, pois o Redentor vivo para sempre está!!!!!!!!

domingo, 27 de setembro de 2026

Bíblia Essência - Salmo 2 - em suaíli.

 


Kwa nini wageni wanafanya ghasia na mataifa hupanga njama bure?

Viongozi wa mataifa huweka mitego na kula njama pamoja dhidi ya Yahweh na Kristo wake, wakipiga kelele:


"Na tuvunje vifungo vyao vipande vipande, tutupilie mbali vifungo vyao!"

Kutoka kwenye kiti chake cha enzi cha mbinguni, Yahweh huwacheka na kuwaweka chini ya dhihaka.


Na kwa wakati wake atawatiisha kwa ghadhabu, na kwa ghadhabu yake atawafadhaisha kwa hofu, akisema:


"Nimemtawaza Mtawala wangu juu ya Sayuni, mlima wangu uliotengwa!"

Nitatangaza amri ya Yahweh. Aliniambia: "Wewe ni Mwanangu, leo nimekuumba.


Omba, nami nitakupa nchi kama urithi, na ukubwa wa nchi kama milki yako.


Utawatawala kwa fimbo ya chuma, kama chombo cha udongo utawavunja."


Kwa hiyo, enyi watawala wa dunia, iweni na busara; kubali kurekebishwa, enyi waamuzi wa dunia!

Mtumikieni Yahweh kwa heshima, na ishi ndani yake kwa furaha na kutetemeka.


Mwabuduni Mwana kwa moyo mnyofu, asije akakasirika na kuwaangamiza ghafla, kwa maana ghadhabu yake ni moto unaowaka haraka. Ni nani aliye na furaha kweli? Yule anayemwamini kikamilifu.


Nenhum comentário:

Postar um comentário